Grade 3 · Kiswahili · Lesson Notes

Grade 3 Kiswahili Notes - Terms 1, 2 and 3

Grade 3 Kiswahili notes for the whole year (Terms 1, 2 and 3), following the KICD curriculum design: Maamkuzi na Maagano, Uzalendo: Kusoma kwa Ufahamu, Hati Nadhifu: Kifungu, Matumizi ya Yeye na Wao, Matamshi Bora: Vokali na Konsonanti za Kiswahili, Kusoma kwa Ufasaha Sauti /bw/, /fy/ na /kw/, Shambani: Hati Nadhifu, Shambani: Umoja na Wingi wa Sentensi, Maneno ya Heshima na Adabu, Miezi ya mwaka: Kusoma kwa Ufahamu, Miezi ya mwaka: Hati Nadhifu, Matumizi ya Maneno Yule na Wale, Matamshi Bora Silabi za sauti /py/, /vy/ na /sh/, Kusoma kwa Ufasaha Sauti /py/, /vy/ na /sh/, Nafasi ya Pambizo katika Uandishi, Kazi mbalimbali: Umoja na Wingi wa Sentensi, Ufahamu wa Kusikiliza, Usalama: Kusoma kwa Ufahamu, Matumizi ya Kiulizi, Matumizi ya -ake na -ao, Matamshi Bora silabi za sauti /dh/, /th/ na /ch/, Kusoma kwa Ufasaha Sauti /dh/, /th/ na /ch/, Imla, Matumizi ya -eupe, -eusi na -ekundu, Maagizo, Dukani: Kusoma kwa Ufahamu, Uandishi wa Insha, Ukanushaji wa nafsi ya tatu, Matamshi Bora Silabi za sauti /mbw/, /nd/ na /ny/, Kusoma kwa Ufasaha Sauti /mbw/, /nd/ na /ny/, Tahajia, Matumizi ya Maneno Hili na Haya, Mazungumzo, Sokoni: Kusoma kwa ufahamu, Insha ya Masimulizi, Matumizi ya: Juu ya, Ndani ya na Mbele ya, Matamshi Bora Sauti /mb/, /nz/ na /tw/, Kusoma kwa Ufasaha Sauti /mb/, /nz/ na /tw/, Insha ya Maelezo and Vinyume vya Vitendo. Each topic has what the learner will learn, the key words, short clear notes with worked examples, questions to try and a topic test, with the answers at the back. Comes as a print-ready PDF. The notes are written in Kiswahili.

Preview — Page 1

KSh 150.00

Buy Now
Back to CBC/CBE Resources
  • Pay with M-Pesa on your phone
  • Download as soon as payment is confirmed
  • CBC-aligned for Grade 3
WhatsApp us