Grade 7 · Kiswahili · Homework Booklets

Grade 7 Kiswahili Homework - Term 1 (Questions)

Grade 7 Kiswahili homework for Term 1, set like an exam paper: 20 homeworks, one for each topic taught this term (Kusikiliza na kujibu mazungumzo, Kusoma kwa ufahamu: kifungu cha simulizi, Viakifishi: herufi kubwa na kikomo, Aina za nomino: za pekee na za kawaida, Kusikiliza kwa kina: sauti dh na th, Lishe bora: Kusoma kwa mapana: matini ya kujichagulia, Barua ya kirafiki ya kutoa mwaliko, Aina za nomino: za makundi na za dhahania, Tanzu za fasihi: simulizi na andishi, Kusoma kwa kina novela: sifa, Insha za kubuni, Aina za nomino: za wingi na vitenzi-jina, Nyimbo: za watoto na bembelezi, Aina za maliasili: Kusoma kwa ufasaha, Aina za maliasili: Insha za kubuni: masimulizi, Nyakati na hali: uliopo, uliopita na ujao, Mazungumzo mahususi: maamkuzi na maagano, Kusoma kwa ufahamu, Unyanyasaji wa kijinsia: Insha ya maelekezo and Nyakati na hali: hali ya kuendelea), 183 questions with marks and answer spaces, following the KICD curriculum design. Print-ready PDF with a name and score record on the cover. The answers are sold separately. Written in Kiswahili.

Preview — Page 1

KSh 40.00

Buy Now
Back to CBC/CBE Resources
  • Pay with M-Pesa on your phone
  • Download as soon as payment is confirmed
  • CBC-aligned for Grade 7
WhatsApp us